Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Blogu ya Idara ya Habari - MAELEZO

Mbunge na Spika wa Bunge la Australia, Milton Dick achaguliwa kuwa Rais wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU)
Oct 09, 2026
Mbunge na Spika wa Bunge la Australia, Milton Dick achaguliwa kuwa Rais wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU)
Milton Dick, ambaye ni Mbunge na Spika wa Bunge la Australia, amechaguliwa na wajumbe wa Mkutano Maalum wa Uchaguzi kutoka nchi 184 Duniani, kuwa Rais wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU) ambaye ataongoza umoja huo kwa kipindi cha miaka 3, leo Oktoba 09, 2026, katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa AICC, Arusha. Rais Milton Dick amesema kuwa ushindi huo ni fursa ya kuimarisha mshikamano miongoni mwa mabunge duniani, akisisitiza kuwa katika demokrasia hakuna washindi wala walioshindwa, bali kuna umuhimu wa kuheshimiana, kusikilizana na kutafuta masuluhisho ya pamoja.
Na Administrator

Mipangilio
Marekebisho ya Mandhari
Marekebisho ya Maandishi

slot gacor