Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Blogu ya Idara ya Habari - MAELEZO

Habari Katika Picha : Rais wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), Tulia Ackson, akizungumza na wajumbe wa Umoja wa Mabunge Duniani
Oct 08, 2026
Habari Katika Picha :  Rais wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), Tulia Ackson, akizungumza na wajumbe wa Umoja wa Mabunge Duniani
Rais wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), Tulia Ackson, akizungumza na wajumbe wa Umoja wa Mabunge Duniani katika mdahalo kuhusu afya ya mama na mtoto ulioandaliwa na Serikali ya Tanzania kwa wabunge wa IPU, Oktoba 08, 2026, katika Kituo cha Mikutano AICC, Arusha.
Na Administrator

Mipangilio
Marekebisho ya Mandhari
Marekebisho ya Maandishi

slot gacor