Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Waziri Biteko akabidhi GST Magari Sita Kuimarisha Utendaji

Waziri wa Madini Mhe. Doto  Biteko akieleza dhamira ya Serikali kuendelea kuimarisha utendaji wa Taasisi ya Jiolojia  na Utafiti wa Madini Tanzania (GST) kwa kuipatia vifaa vya kisasa ikiwemo magari sita aliyokabidhi taasisi hiyo leo Januari 1, 2021 Jijini Dodoma.

Na Mwandishi Wetu- Dodoma

7 thoughts on “Waziri Biteko akabidhi GST Magari Sita Kuimarisha Utendaji

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama