Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Walimu Wanaodai Watakiwa Kuwasilisha Vielelezo kwa Maofisa Elimu.

Na Tiganya Vincent – RS Tabora

WALIMU wenye madeni halali mkoani Tabora wametakiwa kuhakikisha wanawasilisha vielelezo vinavyoonyesha uhalali wa madai yao kwa Maofisa Elimu waliopo karibu nao ili yaweze kufanyiwa kazi mapema.

Kauli hiyo ilitolewa jana wilayani Igunga na Katibu Tawala Msaidizi Mkoa wa Tabora anayeshughulikia Elimu, Suzan Nussu wakati akiongea na walimu wa Shule ya Sekondari ya Ziba alipokuwa ameongozana na Mkuu wa Mkoa huo  Aggrey Mwanri ili kukagua ujenzi wa mabweni ya wanafunzi.

Alisema kuwa ni vema zoezi hilo likafanyika mapema na kwa makini ili walimu wanaodai madai ya haki waweze kupata fedha zao kama alivyoagiza Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt John Pombe Magufuli hivi karibuni.

“Nawaomba walimu wenzangu mhakikishe mnawaeleza wenzenu wenye madeni kupeleka madai yao mapema kwa Maofisa Elimu waliokaribu nao ili nao waweze kuyawasilisha mapema Mkoani kwa ajili ya hatua zaidi, ucheleweshaji wowote unaweza kuwasababisha walimu wachelewe pia kupata haki yao” alisisitiza Nussu.

Aidha Katibu Tawala huyo Msaidizi wa Mkoa aliwaonya walimu na Maofisa Elimu kutofanya udanganyifu wowote kwani fedha kidogo inaweza ikawasababisha wapoteze kazi zao na hata kujikuta katika vyombo vya Sheria.

Alisema kuwa walimu wanapopeleka madai yao ni vema wakajiridhisha kuwa ni kweli wanadai na madai yao ni kweli ili kujiweka katika mazingira salama.

Nussu aliongeza kuwa Maofisa Elimu katika Halmashauri zote za Mkoa wa Tabora ni vema wakahakikishe walimu wote wanapata taarifa ili waweze kufikisha taarifa hizo haraka mkoani.

16 thoughts on “Walimu Wanaodai Watakiwa Kuwasilisha Vielelezo kwa Maofisa Elimu.

  • Pingback: viagra 5mg price

  • Pingback: generic cialis 2019

  • Pingback: viagra 100mg

  • Pingback: men's ed pills

  • Pingback: impotence pills

  • Pingback: impotence pills

  • Pingback: buy cialis generic

  • Pingback: buy vardenafil online

  • Pingback: viagra 100mg

  • Pingback: casino slots

  • August 11, 2020 at 7:16 am
    Permalink

    Hello, after reading this awesome paragraph i am too delighted
    to share my know-how here with friends.

    Reply
  • August 24, 2020 at 9:22 pm
    Permalink

    Hi, I do believe your website could be having browser compatibility problems.
    When I look at your web site in Safari, it looks fine however when opening in IE, it’s got
    some overlapping issues. I just wanted to provide you with a quick heads
    up! Apart from that, wonderful site! 3aN8IMa cheap flights

    Reply
  • August 25, 2020 at 12:50 am
    Permalink

    Very nice post. I just stumbled upon your weblog and wanted to say that I’ve really
    enjoyed surfing around your blog posts. After all I’ll be subscribing
    to your feed and I hope you write again very soon! cheap flights yynxznuh

    Reply
  • August 26, 2020 at 12:45 pm
    Permalink

    I pay a visit every day some sites and information sites
    to read posts, however this blog gives feature based content.

    Reply
  • August 26, 2020 at 2:24 pm
    Permalink

    I am regular visitor, how are you everybody? This paragraph posted at this web page is truly fastidious.

    Reply
  • August 31, 2020 at 8:19 am
    Permalink

    Hi, Neat post. There’s a problem together with your site in internet explorer,
    would check this? IE nonetheless is the marketplace leader and a huge part
    of other people will leave out your excellent writing due to
    this problem.

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama