Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

196 thoughts on “Rais Dkt Magufuli Amjulia Hali Meja Jenerali Mstaafu Vicent Mritaba Aliyejeruhiwa Kwa Risasi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama