Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Polisi TAZARA Watoa Onyo kwa Wahalifu.

 

Kamanda wa Polisi Kikosi cha TAZARA Kamishna Msaidizi mwandamizi wa Polisi Patrick Byatao akimkabidhi cheti cha utendaji bora WP Nina Dachi wa kikosi hicho baada ya kufanya vizuri katika kazi zake ambapo alifanikisha kuzuia wizi wa mafuta katika reli ya TAZARA hivi karibuni.

Na. Jeshi la Polisi.

Jeshi la Polisi nchini limewaonya baadhi ya watumishi wasio waaminifu wanaofanya kazi katika Reli ya Tanzania na Zambia (TAZARA)  ambao wamekuwa wakijihusisha na vitendo vya wizi wa mafuta na miundombinu mbalimbali ya shirika hilo kuacha mara moja.

Kauli hiyo imetolewa leo jijini Dar es Salaam na Kamanda wa Polisi, Kikosi cha TAZARA Kamishna Msaidizi Mwandamizi Patrick Byatao wakati wa hafla fupi ya kuwatunukia zawadi baadhi ya Askari waliofanya vizuri katika kuhakikisha usalama wa miundombinu ya shirika hilo ambapo baadhi yao walifanikiwa kuwakamata watumishi wa shirika hilo wakiiba mafuta.

Amesema katika siku za karibuni kumekuwa na matukio kadhaa ya watumishi wa shirika hilo wasio waaminifu ambapo wamekuwa wakilitia hasara shirika hilo jambo ambalo amesema wanaendelea kuimarisha usalama ili kuhakikisha kuwa wanawadhibiti.

Kamanda wa Polisi Kikosi cha TAZARA Kamishna Msaidizi mwandamizi wa Polisi Patrick Byatao akimkabidhi cheti cha utendaji bora mmoja wa askari wa kikosi hicho baada ya kufanya vizuri katika kazi zake ambapo alifanikisha kuzuia wizi wa mafuta katika reli ya TAZARA hivi karibuni.

Kamanda wa Polisi Kikosi cha TAZARA Kamishna Msaidizi mwandamizi wa Polisi Patrick Byatao akimkabidhi zawadi ya jiko la gesi mmoja wa askari wa kikosi hicho baada ya kufanya vizuri katika kazi zake ambapo alifanikisha kuzuia wizi wa mafuta katika reli ya TAZARA hivi karibuni.

Kamanda wa Polisi Kikosi cha TAZARA Kamishna Msaidizi mwandamizi wa Polisi Patrick Byatao akikagua gwaride wakati wa hafla fupi ya kuwatunuku askari waliofanya vizuri kwa mwaka 2017 katika kikosi hicho ambapo kwa kiasi kikubwa wamezuia wizi wa mafuta katika reli ya TAZARA. (Picha na Jeshi la Polisi)

Byatao amesema Kikosi hicho kitaendelea kufanya operesheni za mara kwa mara ili kuhakikisha wanakomesha tabia hiyo ambayo imekuwa ikidhoofisha utendaji wa TAZARA pamoja na kuitia hasara Serikali.

Akizungumzia utoaji wa zawadi hizo. Byatao amesema askari hao kumi wamefanya vizuri kwa kujituma katika kipindi cha mwaka 2017 hivyo kwa mujibu wa taratibu za Jeshi la Polisi ni vyema kuwazawadia ili kuongeza morali yao ya kazi na kuwafanya wengine kuendelea kujituma zaidi.

Kwa upande wake mmoja wa Askari waliopata zawadi baada ya kufanya vizuri WP Nina Dachi amewaasa askari wenzake kuendelea kufanya kazi kwa umakini ili kuhakikisha kuwa miundominu ya shirika hilo inakuwa salama wakati wote.

 

26 thoughts on “Polisi TAZARA Watoa Onyo kwa Wahalifu.

  • August 10, 2020 at 11:12 pm
    Permalink

    Hi my loved one! I wish to say that this post is awesome, nice written and include almost
    all significant infos. I would like to look more posts like this .

    Reply
  • August 24, 2020 at 3:13 pm
    Permalink

    I have read so many articles or reviews about the blogger lovers except
    this post is in fact a good article, keep it up.
    32hvAj4 cheap flights

    Reply
  • August 25, 2020 at 4:08 am
    Permalink

    It is truly a nice and useful piece of info. I am glad that you shared this useful information with us.
    Please keep us informed like this. Thank you for sharing.
    3gqLYTc cheap flights

    Reply
  • August 25, 2020 at 4:23 am
    Permalink

    Amazing! This blog looks exactly like my old one!
    It’s on a totally different subject but it has pretty much the same page
    layout and design. Wonderful choice of colors! 3aN8IMa cheap flights

    Reply
  • August 27, 2020 at 12:19 am
    Permalink

    Appreciating the time and energy you put into
    your site and in depth information you offer. It’s awesome to come across a blog every once in a while that isn’t
    the same out of date rehashed material. Fantastic read!
    I’ve saved your site and I’m adding your RSS feeds to my Google account.

    Reply
  • January 29, 2021 at 11:31 am
    Permalink

    Hey There. I found your blog using msn. This is an extremely well written article.
    I’ll make sure to bookmark it and come back to read more of your useful info.
    Thanks for the post. I will definitely return.

    Reply
  • January 29, 2021 at 4:07 pm
    Permalink

    Excellent blog you have got here.. It’s difficult to find
    excellent writing like yours these days. I really appreciate people like you!
    Take care!!

    Reply
  • February 2, 2021 at 10:29 pm
    Permalink

    Wonderful article! We are linking to this great article on our site.
    Keep up the great writing.

    Reply
  • February 2, 2021 at 11:35 pm
    Permalink

    Great post. I was checking continuously this blog and I am inspired!

    Extremely helpful info specifically the closing phase 🙂 I care for such info much.
    I was looking for this certain information for a very
    lengthy time. Thanks and best of luck.

    Reply
  • March 19, 2021 at 3:17 pm
    Permalink

    Hi to every body, it’s my first visit of this weblog;
    this blog contains awesome and really excellent information in support of readers.

    Reply
  • March 22, 2021 at 12:48 am
    Permalink

    First of all I want to say awesome blog! I had a quick question in which
    I’d like to ask if you do not mind. I was curious to find out
    how you center yourself and clear your head before writing.
    I’ve had a tough time clearing my mind in getting my thoughts out.
    I truly do take pleasure in writing however it just seems like the first 10 to 15 minutes are generally
    lost just trying to figure out how to begin. Any recommendations
    or hints? Cheers!

    Reply
  • May 4, 2021 at 3:01 am
    Permalink

    Hello, i believe that i noticed you visited
    my blog so i got here to return the prefer?.I am attempting
    to find issues to enhance my website!I assume its ok to use some of your concepts!!

    Reply
  • May 4, 2021 at 7:31 am
    Permalink

    I think the admin of this site is actually working
    hard in support of his web page, for the reason that here
    every information is quality based data.

    Reply
  • May 7, 2021 at 2:18 pm
    Permalink

    Awesome! Its truly awesome piece of writing, I have got much
    clear idea regarding from this article.

    Reply
  • May 9, 2021 at 7:12 pm
    Permalink

    I all the time used to study post in news papers but now as I am a user of net therefore from now I am using net for posts, thanks to web.

    Reply
  • May 15, 2021 at 11:04 am
    Permalink

    scoliosis
    Hey just wanted to give you a brief heads up and let you know a few of the pictures aren’t loading correctly.

    I’m not sure why but I think its a linking issue. I’ve tried it in two different
    browsers and both show the same outcome. scoliosis

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama