Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Waziri Ummy Asisitiza Tanzania Hakuna Ugonjwa wa Ebola

Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Mhe.Ummy Mwalimu, akionesha moja ya bango lenye maelezo ya jinsi ya kijikinga na ugonjwa wa Ebola mbele ya Waandishi wa Habari (Hawapo pichani), katika Mkutano uliofanyika katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa Julias Nyerere Jijini Dar es Salaam.

Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Mhe.Ummy Mwalimu, akisisitiza jambo kwa Waandishi wa Habari (hawapo pichani), kuhusu uvumi wa ugonjwa wa Ebola, katika Mkutano uliofanyika katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa Julias Nyerere Jijini Dar es Salaam leo Oktoba 3, 2019.

Mkurugenzi wa Huduma za Kinga Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Dkt.Leonard Subi akiandika anayoyasikia kwenye Mkutano wa Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Mhe.Ummy Mwalimu(kushoto) wakati wa mkutano wake na Waandishi wa Habari uliofanyika katika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa Julias Nyerere Jijini Dar es Salaam leo Oktoba 3, 2019.(Picha na Idara ya Habari-MAELEZO)

104 thoughts on “Waziri Ummy Asisitiza Tanzania Hakuna Ugonjwa wa Ebola

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama