Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Kangi Lugola, Mhandisi Kamwelwe Watembelea Majeruhi wa Ajali Mbeya

Mganga Mkuu wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya, Dkt. Louis Chomboko akitoa taarifa kwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola (kulia) na Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Mhandisi Isaac Kamwelwe (katikati) juu ya hali za majeruhi wa ajali waliolazwa katika Hospitali ya Teule Mbalizi, ajali hiyo ilitokea hivi karibuni katika eneo la Mlima Iwambi jijini Mbeya.

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola (kulia), akimjulia hali mmoja wa majeruhi aliyelazwa katika Hospitali ya Rufaa Ifisi, ajali hiyo iliyotokea hivi karibuni, katika eneo la Mlima Iwambi,jijini Mbeya.

Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Mhandisi Isaac Kamwelwe (kushoto) na Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola (katikati), wakimjulia hali mmoja wa majeruhi aliyelazwa katika Hospitali Teule ya Mbalizi, ajali hiyo ilitokea hivi karibuni katika eneo la Mlima Iwambi jijini Mbeya.

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola akizungumza na wananchi katika eneo la Mlima Iwambi jijini Mbeya ambako hivi karibuni kumetokea ajali iliyosababisha vifo na majeruhi.

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola akisalimiana na watumishi wa afya baada ya kuwasili Hospitali ya Teule Mbalizi kuwajulia hali majeruhi wa ajali iliyotokea katika eneo la Mlima Iwambi jijini Mbeya. Picha na Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi

161 thoughts on “Kangi Lugola, Mhandisi Kamwelwe Watembelea Majeruhi wa Ajali Mbeya

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama