Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Kamati ya Kuzuia Usafirishaji Haramu ya Binadamu Wakutana na Wadau Kujadili Namna ya Kupambana ya Biashara Hiyo

Katibu wa Kamati ya Kuzuia Usafirishaji Haramu wa Binadamu , Seperatus Fella, akizungumza na wadau kutoka Taasisi zinazojihusisha na kupambana na biashara hiyo waliokutana ili kujadili mikakati ya kutokomeza biashaara hiyo nchini leo Jijini Dar es Salam.

Afisa Uchunguzi Sekretarieti ya Kuzuia na Kupambana na Biashara Haramu ya Usafirishaji Binadamu, Ahmed Mwendadi akifafanua jambo kwa wadau kutoka Taasisi zinazopambana na biashara hiyo waliokutana ili kujadili mikakati ya kutokomeza biashaara hiyo leo Jijini Dar es Salaam.

Mkurugenzi Mtendaji wa ANPPCAN Tanzania, Wilbert Muchunguzi, akieleza jambo juu ya shughuli wanazofanya katika kupambana na Biashara Haramu ya Kuzuia Usafirishaji Binadamu nchini. Kushoto ni Katibu wa Kamati ya Kuzuia Usafirishaji Haramu wa Binadamu, Seperatus Fella.

Mkurugenzi wa kituo cha C-sema, Michael Kehongoh, akieleza jambo juu ya shughuli wanazofanya katika kituo hicho kuunga mkono harakati za kupambana na Biashara Haramu ya Kuzuia Usafirishaji Binadamu nchini. Kushoto ni Katibu wa Kamati ya Kuzuia Usafirishaji Haramu wa Binadamu , Seperatus Fella. (Picha na: Wizara ya Mambo ya Ndani)

One thought on “Kamati ya Kuzuia Usafirishaji Haramu ya Binadamu Wakutana na Wadau Kujadili Namna ya Kupambana ya Biashara Hiyo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama