Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

JPM AMTANGAZA JAJI GALEBA KUWA SHUJAA WA KISWAHILI KATIKA SHERIA

“Tusione aibu katika kutumia lugha ya Kiswahili leo nampongeza na kumteua  Jaji wa mahakama  ya Kanda ya Mara,  Jaji Zepharine Nyalugenda Galeba kuwa Jaji wa Mahakama ya Rufaa Tanzania kwa kutumia lugha ya Kiswahili katika kutoa hukumu ya kesi Namba 23 ya mwaka 2020” Rais Magufuli.

Rais wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amesema “ Tunashindwa kukitumia Kiswahili kwa sababu  za kukosa utashi na ujasiri lakini pia ni ishara na kasumba ya kupenda vitu vya nje na kudharau vya kwetu kwa msingi huo nimeamua kumteua Mhe. Jaji Galeba Ujaji wa Mahakama wa Rufaa kutokana na uthubutu na ujasiri aliyoonyesha ya kuandika hukumu kwa lugha ya Kiswahili”

One thought on “JPM AMTANGAZA JAJI GALEBA KUWA SHUJAA WA KISWAHILI KATIKA SHERIA

  • February 3, 2021 at 7:41 pm
    Permalink

    I really like reading through a post that will make
    men and women think. Also, thanks for allowing me to comment!

    site

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama