Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Jamii Yatakiwa Kuyatunza Mazingira Kulinda Ardhioevu.

Tanzania ni moja wapo ya nchi zenye utajiri mkubwa wa ardhioevu na viumbe mbalimbali vinavyoishi kwa kutegemea utajiri huo,  hivyo jamii imetakiwa kuyatunza mazingira ili kuulinda utajiri huu adhimu na adimu.

Wito huo umetolewa na Mkurugenzi wa Kijiji cha Makumbusho, Dkt. Gwakisa Kamatula kwenye maadhimisho ya wiki ya ardhioevu duniani yaliyofanyika Makumbusho na Nyumba ya Utamaduni Dar es Salaam kwa kushirikiana na ofisi ya Makamu wa Rais nchini.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama