Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Imarisheni Mahusiano na Wadau-Majaliwa

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amesema mahusiano kati ya Serikali na wadau mbalimbali wakiwemo viongozi wa kidini, kimila ni muhimu yakaimarishwa.

Ameyasema hayo jana (Jumanne, Septemba 24, 2019) wakati akipokea taarifa ya mkoa wa Iringa alipowasili kwenye uwanja wa ndege wa Iringa kwa ajili ya ziara ya kikazi.

Waziri Mkuu alisema ni lazima mahusiano hayo yakadumishwa katika ngazi zote kwa sababu Serikali ipo kwa ajili ya wananchi wote na inawahudumia bila ya ubaguzi.

Aliwataka viongozi waliopewa dhamana ya kusimamia maeneo mbalimbali nchini wahakikishe wanatekeleza majukumu yao ipasavyo na uwajibikaji wao uwe na tija.

 Waziri Mkuu amesisitiza kuwa watendaji wahakikishe suala la ukusanyaji wa mapato linapewa kipaumbele katika maeneo yao.

“Ukusanyaji wa mapato ni muhimu kwa ajili ya maendeleo ya Taifa kwa sababu miradi ya maendeleo kama ujenzi wa shule haiwezi kutekelezeka bila ya kukusanya mapato.”

Awali, Akisoma taarifa ya mkoa, Mkuu wa Mkoa wa Iringa, Ally Hapi alisema mkoa huo umepewa zaidi ya sh. bilioni saba kwa ajili ya ujenzi wa hospitali za wilaya.

Alisema fedha hizo zimetumika kwa ajili ya ujenzi wa hospitali kwenye Manispaa ya Iringa (98%), Halmashauri ya wilaya ya Iringa (90%), Kilolo(99%), Mufindi (89%).

Mkuu huyo wa mkoa alisema mbali na fedha hizo za ujenzi wa hospitali pia Serikali imetoa zaidi ya sh. bilioni tatu kwa ajili ya ujenzi na ukarabati wa vituo vya afya.

Akizungumzia kuhusu uchaguzi wa Serikali za mitaa, kiongozi huyo alisema wanaendelea na maandalizi.Mkoa una vijiji 360, mitaa 222 na vitongoji 2,216

7 thoughts on “Imarisheni Mahusiano na Wadau-Majaliwa

  • August 12, 2020 at 5:37 am
    Permalink

    Whats up are using WordPress for your site platform? I’m new to the blog world but I’m trying to get
    started and set up my own. Do you require
    any coding expertise to make your own blog? Any help would be greatly appreciated!
    adreamoftrains web hosting services

    Reply
  • August 14, 2020 at 1:56 am
    Permalink

    You’ve made some decent points there. I looked on the internet to find out more about the
    issue and found most people will go along with your
    views on this website.

    Reply
  • August 26, 2020 at 5:37 pm
    Permalink

    I’m gone to say to my little brother, that he should also pay a visit this
    blog on regular basis to get updated from most recent gossip.
    32hvAj4 cheap flights

    Reply
  • August 31, 2020 at 9:03 pm
    Permalink

    Hello there! This article could not be written much
    better! Reading through this article reminds me of my previous roommate!
    He always kept preaching about this. I’ll forward this post to him.
    Fairly certain he’ll have a great read. Many thanks for sharing!

    Reply
  • September 5, 2020 at 6:36 am
    Permalink

    Hi, i feel that i noticed you visited my weblog so i came to return the
    favor?.I’m trying to find issues to enhance my website!I suppose its ok to make use
    of some of your concepts!!

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama