Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Waziri Wang: China Samaki kutoka Tanzania

Na  Immaculate Makilika- MAELEZO, Chato

Waziri wa Mambo ya Nje wa China,Wang Yi amesema kuwa nchi yake inakaribisha    samaki kutoka Tanzania kuuzwa moja kwa moja nchini humo ili kusaidia sekta ya   maendeleo  ya uvuvi nchini.

Akizungumza jana (Januari 8, 2021) wakati alipotembelea Mwalo wa Chato beach uliopo katika Wilaya ya Chato mkoani Geita, na kukutana na wavuvi  Waziri huyo wa Mambo ya Nje wa China alisema kuwa  soko la samaki China ni kubwa na hivyo anakaribisha samaki kutoka Tanzania kuuzwa nchini kwake.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *