Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Waziri Mkuu Azungumza na Wadau wa Sekta Binafsi Kuhusu Sensa ya Watu na Makazi

25 thoughts on “Waziri Mkuu Azungumza na Wadau wa Sekta Binafsi Kuhusu Sensa ya Watu na Makazi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama