Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Watumishi DUWASA Watakiwa Kuzingatia Maadili, Nidhamu ya Kazi

Na Redempta Ndubuja – DODOMA

Naibu Waziri wa Maji Mhe. Maryprisca Mahundi amewataka watumishi wa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mjini Dodoma (DUWASA) kuzingatia maadili na nidhamu katika utendaji kazi wao ili kuongeza ufanisi.

Mhe. Mahundi ameyasema hayo leo kwenye hafla ya uzinduzi wa Baraza la Sita la Wafanyakazi wa Mamlaka hiyo iliyofanyika katika ukumbi wa Ofisi ya Takwimu.

“Kuongezeka kwa ufanisi katika utendaji kazi kunatokana na kuzingatia maadili ya utumishi wa umma kama yalivyoainishwa kwenye miongoz mbalimbali, hivyo nawataka mhakikishe mnazingatia maadili” amesema Mhe. Mahundi.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama