Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Wadatoga Wakosoa Ukabila Habari za Ngorongoro

Na Ahmed Sagaff – NGORONGORO

Vyombo vya habari nchini vimetakiwa kuacha kuripoti kuwa wanaohamishwa kwa hiari kutoka kwenye Hifadhi ya Ngorongoro kuwa ni wamasai peke yao huku vikikumbushwa kuwa eneo hilo linakaliwa na watu wa makabila matatu.

Wito huo umetolewa leo na Makamu Mwenyekiti wa Jamii ya Wadatoga Tanzania, Mhe. Augustino Rumay katika Kijiji cha Olpiro kilichopo ndani ya hifadhi hiyo.

“Kwenye vyombo vya habari hata ukienda kwenye mitandao ya kijamii utaona kinachozungumzwa ni jamii moja lakini sisi tunajua sote ni watanzania na tunaishi ndani ya Hifadhi ya Ngorongoro, lakini ndani ya hifadhi hii kuna jamii tatu zinazoishi humu nazo ni wadatoga, wahadzabe na wamasai.

One thought on “Wadatoga Wakosoa Ukabila Habari za Ngorongoro

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama