Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Utunzaji wa Misitu Kuongeza Uzalishaji Asali Tabora

Na Ahmed Sagaff

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan amewataka wakazi wa Tabora kutunza misitu ili kuongeza uzalishaji wa asali mkoani humo.

Akizungumza mkoani humo leo, Mheshimiwa Rais amesema Serikali haitawaruhusu tena wananchi kuchukua maeneo ya hifadhi huku akiuagiza uongozi wa mkoa huo kusimamia maeneo ambayo yametolewa kwa wananchi.

“Hatutaruhusu tena kuingia ndani ya hifadhi, maeneo ya hifadhi yana umuhimu wake, tunazungumzia hapa zao la asali, lazima tuwe na misitu ili tuweze kuzalisha asali.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama