Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Treni ya SGR Kuanza Kazi Disemba

Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi, Dkt. Leonard Chamuriho amesema treni ya umeme itakayotumia reli ya kisasa SGR kutoka Dar es salaam hadi Morogoro itaanza kazi disemba mwaka huu.

Akizindua Bodi mpya ya Wakurugenzi wa Shirika la Reli nchini (TRC) Jijini Dar es salaam leo Waziri Chamuriho ameitaka Bodi hiyo kwa kushirikiana na Menejimenti ya TRC kuhakikisha maandalizi yote ya msingi ya kuwezesha kuanza kwa usafiri huo yanakamilika ifikapo mwezi Novemba.

“Hakikisheni treni ya kisasa itakayotumia reli ya SGR sehemu ya Dar es salaam hadi Morogoro inaanza ili kuwawezesha wananchi kunufaika na fursa hiyo mpya kiuchumi”, amesema Waziri Dkt. Chamuriho.

100 thoughts on “Treni ya SGR Kuanza Kazi Disemba

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama