Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

TCAA Yapata Dola Milioni Moja za Kudhibiti Usafiri wa Anga

Serikali imepokea fedha za msaada wa Dola Milioni Moja zilizotolewa na Serikali ya China kupitia Shirika la Usafiri wa Anga Duniani (ICAO) kwa ajili ya kuongeza uwezo wa kusimamia na kudhibiti usafiri wa anga na hivyo kuchochea ongezeko la mashirika ya ndege kutua na kuruka hapa nchini.

Fedha hizo ambazo ni matokeo ya ukaguzi mbalimbali ambao umekuwa ukifanywa na ICAO kwa nchi zote zinazotoa huduma za usafiri wa anga ili kuhakikisha kuna usalama wakati wote ambapo Tanzania ni miongoni mwa wanufaika.

12 thoughts on “TCAA Yapata Dola Milioni Moja za Kudhibiti Usafiri wa Anga

Leave a Reply to Nickcoome Cancel reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama