Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Tamko la Serikali Kuhusu Matumizi ya Picha za Marais Wastaafu Katika Magazeti na Mitandao ya Kijamii Kuhusu Sakata la Mchanga wa Madini

One thought on “Tamko la Serikali Kuhusu Matumizi ya Picha za Marais Wastaafu Katika Magazeti na Mitandao ya Kijamii Kuhusu Sakata la Mchanga wa Madini

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *