Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

106 thoughts on “Waziri Mkuu Ampa Siku Tatu Mhazini Itigi Arejeshe Posho Aliyojilipa Kinyume cha Taratibu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama