Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Sifa ya Tanzania Duniani ni Umoja na Mshikamano – JPM

Na. Immaculate Makilika – MAELEZO

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amewataka watanzania kuendelea kudumisha tunu ya umoja na mshikamano iliyoasisiwa na waasisi wa Taifa hili na kamwe wasikubali kuibomoa iwe kwa dini au kabila.

Rais Dkt. John Pombe Magufuli akishirikiana kukata utepe na
Mufti wa Tanzania, Sheikh Abubakar Zubeir Bin Ally (aliyekuwa mgeni
rasmi) pamoja na viongozi wengine, wakati wa ufunguzi wa rasmi wa
msikiti wa Chamwino, uliofanyika leo Oktoba 25, 2020 jijini Dodoma.

Akizungumza leo (Jumatatu, Oktoba 26, 2020) wilayani Chamwino mkoani Dodoma, wakati  akizindua msikiti wa Sheikh Abubakar Zubeir bin Ally Rais Magufuli alisema kuwa  msikiti huo utumike kuwaweka pamoja kama ndugu, pia ukawe fundisho kwa wana Chamwino na watanzania katika kuwa wamoja na kutambua kuwa wana wajibu wa kumtanguliza Mungu katika  maisha yote.

502 thoughts on “Sifa ya Tanzania Duniani ni Umoja na Mshikamano – JPM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *