Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Serikali Yasisitiza Kutoa Ushirikiano kwa Wasanii

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison Mwakyembe (kulia) akimpongeza Msanii wa Filamu Bw. Ezekiel Mwakipageme maarufu kama Soudblack (wa kwanza kushoto) anayefanya kazi za filamu nchini China kwa mpango wake wa kushirikiana na wasanii wenzake watanzania katika kukuza tasnia ya filamu nchini wakati msanii huyo alipomtembelea ofisini kwake leo Jijini Dodoma.

Adeladius Makwega -WHUSM

Serikali imesisitiza kuendelea kutoa ushirikiano kwa wasanii kupitia vyombo na idara zake zinazosimamia sekta hiyo ili kusaidia kazi zao kufahamika zaidi ndani na nje ya nchi.

Hayo yamesemwa leo jijini Dodoma na Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison Mwakyembe wakati alipotembelewa na msanii Ezekiel Mwakipageme maarufu kama Sud Black ambaye ni msanii wa sanaa ya maigizo.

Waziri Mwakyembe amesema kuwa sanaa ya Tanzania inapofanyika sehemu yoyote ni vizuri kuwa ya mfano na yenye motisha kwa wale wanaotaka kufanya kazi za sanaa pamoja na wale wanaozifuatilia kazi hizo.

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison Mwakyembe (kulia) akimsikiliza Msanii wa Filamu Bw. Ezekiel Mwakipageme maarufu kama Soudblack (wa (kwanza kushoto) kuhusu mpango wake kuendeleza tasnia ya filamu nchini wakati msanii huyo alipomtembelea ofisini kwake leo Jijini Dodoma.

“Hongera kwa kucheza picha nyingi, kuigiza na wasanii wengi wakubwa na kwa kufanya hivyo umeweza kuibeba na kuipeperusha vyema bendera ya Tanzania huko nchini China na kimataifa.” Amesema Waziri Mwakyembe.

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison Mwakyembe (watatu kulia) akiwa katika picha ya pamoja na Msanii wa Filamu nchini China, Bw.Ezekiel Mwakipageme maarufu kama Soudblack (wa pili kushoto) mara baada ya kufanya nae mazungumzo ofisini kwake leo Jijini Dodoma.

Kwa upande wake, msanii Ezekiel Mwakipageme amesema kuwa anatarajia kuwakaribisha wawekezaji kutoka China kuja kuwekeza katika ulimwengu wa filamu kwa kujenga studio ya kisasa, chuo cha michezo na pia kufungua miradi mingine ya maendeleo ikiwemo huduma za afya.

“Nimecheza filamu nyingi na wasanii wakubwa kama Jack Chain na wengine na hivi karibuni zitatoka filamu zangu mpya mbili, Watanzania watarajie mengi makubwa katika tasnia hii ya filamu”, Alisema msanii Sud Black.

Mtayarishaji na Mwongozaji wa Filamu Tanzania Bw. John Kalaghe (wa kwanza kushoto) akifafanua jambo kwa Mhe. Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt. Harrison Mwakyembe (hayupo pichani) kuhusu kazi za filamu wanazotarajia kuzifanya kwa kushirikiana na Msanii Bw.Ezekiel Mwakipageme maarufu kama Soudblack (wapili kushoto) ofisini kwa Mhe.Waziri leo Jijini Dodoma.

Nae Mtayarishaji wa Filamu, John Kalage ambaye ndiye Mkurugenzi wa msanii huyo hapa nchini Tanzania ameishukuru Serikali kwa ushirikiano wanaoutoa katika masuala yote ya Filamu na Sanaa. kufanya kazi zetu kwa kufuata miongozo yote ya serikali na kuondoa migongano isiyo ya lazima”, Amesema Mkurugenzi Kalage.

Serikali ya Awamu ya Tano kama ilivyotoa ahadi yake ya kukuza sanaa na wasanii kwa kufanya kazi za sanaa kuwa ajira kwa vijana imeendelea kutekeleza ipasavyo huku baadhi ya wasanii wakiendelea kuibuka na kazi zao kuvuka mipaka ya taifa letu.

 

7 thoughts on “Serikali Yasisitiza Kutoa Ushirikiano kwa Wasanii

  • October 22, 2020 at 2:25 pm
    Permalink

    I in addition to my buddies appeared to be reviewing the nice information located on your web site and then developed a terrible suspicion I never thanked the blog owner for those strategies. The ladies are already as a consequence joyful to read all of them and have now extremely been using them. We appreciate you indeed being quite kind and also for deciding upon some helpful areas most people are really wanting to be aware of. My very own sincere regret for not expressing gratitude to you earlier.

    Reply
  • November 4, 2020 at 4:11 am
    Permalink

    I actually wanted to type a note to be able to thank you for all of the fantastic steps you are sharing on this website. My extensive internet lookup has finally been honored with beneficial content to talk about with my great friends. I ‘d express that many of us website visitors actually are undeniably lucky to exist in a wonderful network with many marvellous people with great guidelines. I feel rather fortunate to have used the web pages and look forward to tons of more awesome minutes reading here. Thanks a lot once again for everything.

    Reply
  • November 18, 2020 at 5:25 am
    Permalink

    I simply wanted to say thanks once more. I’m not certain the things I might have taken care of without the actual smart ideas shared by you on such situation. Completely was a scary scenario in my view, however , finding out this well-written approach you handled it took me to leap with happiness. I’m happier for the service and thus pray you know what a powerful job you have been putting in instructing many others thru your webblog. I know that you’ve never come across all of us.

    Reply
  • November 22, 2020 at 10:19 pm
    Permalink

    A lot of thanks for all of the work on this site. My niece enjoys getting into internet research and it is obvious why. Many of us know all regarding the dynamic manner you present sensible guides via this blog and attract participation from others on the idea and our own child is truly becoming educated a lot of things. Have fun with the remaining portion of the year. You’re performing a really great job.

    Reply
  • November 22, 2020 at 10:19 pm
    Permalink

    My spouse and i felt quite relieved that John managed to conclude his homework because of the ideas he got from your own web site. It’s not at all simplistic just to always be giving freely solutions men and women may have been making money from. And we recognize we’ve got the website owner to thank because of that. All of the illustrations you’ve made, the straightforward blog menu, the relationships you can assist to engender – it’s got mostly sensational, and it is making our son and the family understand this article is fun, and that’s truly mandatory. Thank you for all!

    Reply
  • November 25, 2020 at 9:54 pm
    Permalink

    Thanks so much for providing individuals with such a terrific opportunity to check tips from this web site. It can be so cool and jam-packed with fun for me and my office mates to search your website at least three times in one week to see the fresh guides you will have. And of course, I am also usually impressed concerning the good pointers you give. Selected two points on this page are without a doubt the most effective we have all ever had.

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *