Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Serengeti Festival Yaanza kwa Full Shangwe Dodoma, Show Kamili Leo, Wasanii 70+ Jukwaa Moja

Na mwandishi wetu, Dodoma

Kama uko Dodoma, Iringa, Singida, Manyara, Morogoro au hata Dar maana Shabiby lipo hadi saa tisa alasiri kama hautafika Dodoma leo usinilaumu!!!!

Sasaaaa, sikiliza jana usiku wa kuamkia leo Jumamosi Februari 6, 2021, dunia ilisimama, burudani ilitambulishwa na wanaojua burudani waliburudika.

Hiyo ilikuwa show kabla ya shughuli yenyewe leo (kwa lugha ya Shilole wanaita Serengeti Royal Pre-Party), ambapo wasanii 10 tu, kati ya zaidi ya 70 watakaotumbuiza leo, jana walitoa burudani ya kipato cha kati.

One thought on “Serengeti Festival Yaanza kwa Full Shangwe Dodoma, Show Kamili Leo, Wasanii 70+ Jukwaa Moja

  • July 8, 2021 at 9:32 pm
    Permalink

    848129 687180Overall, politicians are split on the concern of whether Twitter is much more for business or personal use. The very first thing is the fact that you can build up quite a large following of men and women. 111337

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama