Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Rais Samia Suluhu Hassan Azindua Vituo Jumuishi vya Utoaji Haki Jijini dodoma

10 thoughts on “Rais Samia Suluhu Hassan Azindua Vituo Jumuishi vya Utoaji Haki Jijini dodoma

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama