Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Rais Mhe. Samia Aanza Ziara Mkoani Mbeya kwa Kuzungumza na Wananchi na Kuzindua Miradi ya Maendeleo

2 thoughts on “Rais Mhe. Samia Aanza Ziara Mkoani Mbeya kwa Kuzungumza na Wananchi na Kuzindua Miradi ya Maendeleo

Leave a Reply to דירות דיסקרטיות ברמת גן — israelnightclub.com Cancel reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama