Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

228 thoughts on “Rais Magufuli atuma salamu za rambirambi kufuatia vifo vya watu 20 Moshi na zaidi ya 20 Lindi na mikoa mingine

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama