Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

One thought on “Neema kwa Wakulima wa Ufuta,Namtumbo,Wavuna Bilioni 5.5

  • June 21, 2021 at 10:45 am
    Permalink

    937770 522329You got a quite outstanding site, Glad I noticed it by way of yahoo. 248560

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama