Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Naibu Waziri Kasekenya Awataka Watendaji Kufanya Maamuzi

Na Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi.

Naibu Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi, Mhandisi Godfrey Kasekenya ameitaka menejimenti na viongozi wa taasisi wa Sekta ya Uchukuzi kufanya maamuzi ili kutochelewesha maendeleo kwa wananchi katika utekelezaji wa miradi.

Ametoa kauli hiyo wakati akifunga mkutano wa siku mbili wa baraza la Wafanyakazi la sekta ya Uchukuzi lililofanyika mkoani Mwanza na kusema kuwa awamu hii imejikita katika matokeo na sio mazoea.

“Katika awamu hii watendaji wengi wamekuwa wakichelewa kutoa maamuzi katika maeneo mbalimbali sababu ya kutojiamini hii inafanya utekelezaji wa miradi kuchelewa kukamilika na kuchelewesha maendeleo kwa wananchi” amesema Mhandisi Kasekenya.

One thought on “Naibu Waziri Kasekenya Awataka Watendaji Kufanya Maamuzi

  • July 13, 2021 at 11:26 am
    Permalink

    912509 18050Really nice style and design and superb content material , nothing at all else we require : D. 680137

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama