Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Msajili Mabaraza Aja na Mikakati ya Kupunguza Mashauri ya Ardhi Nchini

Na Munir Shemweta, WANMM DODOMA

Katika kuhakikisha mlundikano wa mashauri ya migogoro ya ardhi unapungua nchini, Msajili wa Mabaraza ya Ardhi, Stela Tullo ameelekeza Wenyeviti wa Mabaraza ya Ardhi na Nyumba ya Wilaya kwenda kusikiliza mashauri katika wilaya nyingine ambazo hazina Wenyeviti.

Akizungumza katika maonesho ya Wiki ya Sheria yanayoendelea jijini Dodoma Stela alisema, lengo ni kutatua migogoro ya ardhi kwa wakati na haraka sambamba na kusogeza huduma karibu na wananchi.

“Katika kusogeza huduma karibu na wananchi tumeamua kusogezea huduma karibu wananchi ambapo tumejiwekea mikakati na kuelekeza Wenyeviti wa Mabaraza ya Ardhi na Nyumba ya Wilaya kwenda wilaya nyingine ambazo hazina wenyeviti kusikiliza mashauri ya wananchi na siyo wananchi kuwafuata wenyeviti walipo”. Alisema Stella.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama