Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

MKURABITA yaleta ukombozi Mufindi kupitia hatimiliki za kimila

Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi ya Mpango wa Kurasimisha Rasilimali na Biashara Tanzania (MKURABITA) Mhe. Balozi (Mstaafu) Daniel Ole Njolai akisisitiza umuhimu wa Halmashauri zote hapa nchini kuiga mfano wa Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi mkoani Iringa kwa kutekeleza kwa vitendo dhana ya urasimishaji ardhi unaowawezesha wananchi kupata hatimilki za kimila za kumiliki ardhi zinazotolewa kufuatia MKURABITA kujenga uwezo kwa Halmashauri hiyo na kuiwezesha kuendelea na kazi hiyo kwa kushirikiana na wadau mbalimbali na pia kutenga fedha za mapato ya ndani kwa ajili ya kazi hiyo, hayo yamejiri  katika Kijiji cha Lugodalutali Kata ya Igombavanu, Halmashauri ya wilaya ya Mufindi mkoani Iringa ambapo ilikabidhihati 342 kwa wananchi wa Kijiji hicho.

Na Mwandishi Wetu- Mufindi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama