Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

MKURABITA Yakabidhi Hati 600 za Kimila Wilayani Chamwino Leo

Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi ya Mpango wa Kurasimisha Rasilimali na Biashara za Wanyonge Tanzania (MKURABITA), Balozi Daniel Ole Njolay akikabidhi a Hati za Hakimiliki za Kimila wakati wa hafla ya kukabidhi Hati 600 za Hakimiliki ya Kimila kwa wananchi wa vijiji vya Mahamha na Membe wilayani Chamwino mkoani Dodoma leo. Kutoka kushoto ni Mratibu wa MKURABITA, Bibi. Seraphia Mgembe, Mwenyekiti wa Kijiji cha Mahamha Andrea Lukuna na Mwenyekiti Mstaafu wa MKURABITA, Kapteni mstaafu John Chiligati.

Mtendaji Mkuu wa Mpango wa Kurasimisha Rasilimali na Biashara za Wanyonge Tanzania (MKURABITA), Bibi. Seraphia Mgembe akifafanua jambo wakati wa hafla ya kukabidhi Hati 600 za Hakimiliki ya Kimila kwa wananchi wa vijiji vya Mahamha na Membe wilayani Chamwino mkoani Dodoma leo.Kutoka kushoto ni Mwenyekiti wa Kijiji cha Mahamha Andrea Lukuna na Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi ya Mpango wa Kurasimisha Rasilimali na Biashara za Wanyonge Tanzania (MKURABITA), Balozi Daniel Ole Njolay.

Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi aliyemaliza muda wake Kapteni Mstaafu John Chiligati akizungumza wakati wa hafla ya kukabidhi Hati 600 za Hakimiliki ya Kimila kwa wananchi wa vijiji vya Mahamha na Membe wilayani Chamwino mkoani Dodoma leo.

Afisa Mtendaji wa Kijiji cha Mahamha wilayani Chamwino Bi. Ester Gerson akizungumza wakati wa hafla ya kukabidhi Hati 600 za Hakimiliki ya Kimila kwa wananchi wa vijiji vya Mahamha na Membe wilayani Chamwino mkoani Dodoma leo.

Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi ya Mpango wa Kurasimisha Rasilimali na Biashara za Wanyonge Tanzania (MKURABITA), Balozi Daniel Ole Njolay akipokea taarifa ya utekelezaji wa mpango wa kurasimisha ardhi kuotoka kwa Afisa Ardhi Mteule wa Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino mkoani Dodoma wakati wa hafla ya kukabidhi Hati 600 za Hakimiliki ya Kimila kwa wananchi wa vijiji vya Mahamha na Membe wilayani Chamwino mkoani Dodoma leo.

Baadhi ya watendaji wa Mpango wa Kurasimisha Rasilimali na Biashara za Wanyonge Tanzania (MKURABITA) wakiwasalimia wanchi wa vijiji vya Mahamha na Membe wakati wa hafla ya kukabidhi Hati 600 za Hakimiliki ya Kimila kwa wananchi wa vijiji vya Mahamha na Membe wilayani Chamwino mkoani Dodoma leo.

Mmoja wa wazee akisoma hati yake aliyokabidhiwa wakati wa hafla ya kukabidhi Hati 600 za Hakimiliki ya Kimila kwa wananchi wa vijiji vya Mahamha na Membe wilayani Chamwino mkoani Dodoma leo.

Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi ya Mpango wa Kurasimisha Rasilimali na Biashara za Wanyonge Tanzania (MKURABITA), Balozi Daniel Ole Njolay akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya wananchi waliokabidhiwa kukabidhi Hati 600 za Hakimiliki ya Kimila kwa wananchi wa vijiji vya Mahamha na Membe wilayani Chamwino mkoani Dodoma leo. (Picha zote na: Frank Shija, MAELEZO, Chamwino, Dodoma).

15 thoughts on “MKURABITA Yakabidhi Hati 600 za Kimila Wilayani Chamwino Leo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *