Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Mkopo Nafuu wa AfDB Kuisaidia Dodoma Kuondokana na Adha ya Maji

Na Benny Mwaipaja, Dar es Salaam

Wakazi wa Jiji la Dodoma na Wilaya za Bahi, Chemba na Chamwino wanatarajia kuondokana na adha ya maji hivi karibuni baada ya Benki ya Maendeleo ya Afrika – AfDB, kutoa mkopo wenye masharti nafuu wa Dola za Marekani milioni 125. 2, sawa na shilingi za Tanzania bilioni 289.34 kwa ajili ya utekelezaji wa Mradi wa Maji Safi na Usafi wa Mazingira-Dodoma.

Mkataba wa mkopo huo umesainiwa leo (tarehe 16 Mei 2022) jijini Dar es Salaam na Waziri wa Fedha na Mipango, Mhe Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba, kwa niaba ya  Serikali ya  Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwakilishi Mkazi wa Benki ya Maendeleo ya Afrika (AfDB), Dkt Patrician N. Laverley.

One thought on “Mkopo Nafuu wa AfDB Kuisaidia Dodoma Kuondokana na Adha ya Maji

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama