Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Mhe. Bashungwa: Wizara inaendelea Kuratibu na Kusimamia kazi za Ubunifu

Na Shamimu Nyaki – WHUSM,Dodoma

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Innocent Bashungwa amesema Wizara inaendelea kusimamia  na kuratibu vyema shughuli za ubunifu kwa vijana kwa maslahi yao na Taifa kwa ujumla.

Mhe. Bashungwa ameyasema hayo Februari 04, 2021 alipokua akifungua Kongamano la I HAVE A DREAM  kwa wanafunzi wa Vyuo Vikuu vilivyopo Mkoa wa Dodoma lililofanyika ukumbi wa Royal Village Jijini Dodoma  ikiwa ni kuelekea Tamasha la Serengeti Music Festival ambalo kilele chake ni Fabruari 06, 2021 Uwanja wa Jamhuri jijini hapo.

21 thoughts on “Mhe. Bashungwa: Wizara inaendelea Kuratibu na Kusimamia kazi za Ubunifu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama