Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Mhe. Anastazia Wambura autaka Uongozi Wilaya ya Geita kushirikiana na Wasanii Filamu ya Magwangala katika kuiboresha.

Naibu Waziri, Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Anastazi J. Wambura (aliyekaa mbele) akiongoza Kikao kilichowakutanisha Waandaaji wa Filamu ya ‘Magwangala’ (hawapo pichani) pamoja na baadhi ya Viongozi wa Mkoa wa Geita kwa ajili ya kutafuta namna ya kuiboresha filamu hiyo ili iweze kuvutiwa zaidi na Watanzania hivi karibuni alipotembelea Mkoani hapo.

Mbunge wa Geita Mjini, Mhe. Constantine J. Kanyasu (aliyesimama) akijibu baadhi ya hoja na kuchangia mada katika Kikao kwa ajili ya kuiboresha filamu ya Magwangala iliyoandaliwa na Wasanii wa Geita 28 Julai, 2017 Mjini Geita.

Mkuu wa Wilaya ya Geita Bw. Herman Kapuf (aliyesimama) akichangia mada katika Kikao kwa ajili ya kuiboresha filamu ya Magwangala iliyoandaliwa na Wasanii wa Geita 28 Julai, 2017 Mjini Geita.

Mfanyabiashara na Mbunge wa Geita vijijini Joseph Musukuma (aliyesimama) akichangia mada kuhusu filamu ya Magwangala ambayo Mhe. Naibu Waziri Anastazia Wambura ameutaka Uongozi wa Wilaya kushirikiana na Waandaaji wa filamu hiyo kwa ajili ya kuioboresha zaidi.

(PICHA ZOTE NA BENEDICT LIWENGA-WHUSM)


FacebooktwittermailFacebooktwittermail