Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Majaliwa: Nimeridhishwa na Maendeleo ya Ujenzi wa Ofisi ya NEC

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amesema ameridhishwa na maendeleo ya mradi wa ujenzi wa jengo la Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) linalojengwa na Kampuni ya Ujenzi ya Suma JKT katika eneo la Njedengwa, jijini Dodoma.

Waziri Mkuu alitembelea mradi huo na kuonesha kutoridhishwa na utendaji kazi wa mkandarasi aliyekuwa akijenga jengo hilo ambaye ni Wakala Majengo Tanzania (TBA) na kuagiza kuvunjwa kwa mkataba.

Waziri Mkuu ameyasema hayo leo (Jumatano, Mei 13, 2020) wakati alipotembelea na kukagua maendeleo ya ujenzi wa jengo la NEC. Amesema amefurahishwa na hatua iliyofikiwa na anaamini litakamilika kwa wakati.

“Ninahakika mkiongeza nguvu katika baadhi ya maeneo tutafika na haya ndio Serikali inataka kuona taasisi zake zikifanya. Kwenye jengo hili ndipo Mheshimiwa Rais Dkt. John Pombe Magufuli anatarajiwa kuchukua fomu.”

Pia, Waziri Mkuu ametumia fursa hiyo kuipongeza Kampuni ya Ujenzi ya Suma JKT kwa namna walivyoratibu vizuri ujenzi wa jengo hilo. “Miradi mingi waliyokabidhiwa Suma JKT imekuwa ikijengwa kwa weledi mkubwa.”

Kwa upande wake, Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Bunge, Ajira na Wenyeulemavu, Jenista Mhagama amesema Kampuni ya Ujenzi ya Suma JKT ilikabidhiwa mradi wa ukamilishaji wa jengo hilo Desemba 24, 2019 na unatarajiwa kukamilika Mei 30, 2020.

Amesema mradi huo unaosimamiwa na Chuo Kikuu Ardhi (ARU) kama mshauri wa mradi hadi leo (Mei  13, 2020) ujenzi wa jengo kuu la ofisi umefikia asilimia 85, jengo la kutangazia matokeo ujenzi wake umefikia asilimia 68, kazi za nje zimefikia asilimia 85 huku jengo la ghala limefikia asilimia 92.

Naye, Mkurugenzi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi, Dkt. Wilson Mahera amesema mkataba wa mradi huo ulipaswa ukamilike Aprili 30, 2020 lakini baada ya kutembelea eneo la mradi wamekubaliana kuwa kazi hiyo iwe imekamilika ifikapo Mei 30, 2020 na Juni 1, 2020 watumishi wahamie na kuanza kazi.

Amesema mradi huo unagharimu zaidi ya sh. bilioni 12 na tayari zaidi ya sh bilioni sita zimeshatolewa na kwamba kazi zinazoendelea kwa upande wa jengo kuu la ofisi ni pamoja na kupachika milango na madirisha, kupaka rangi na kuweka vigae kwenye sakafu.

IMETOLEWA NA:

OFISI YA WAZIRI MKUU,

S. L. P. 980,

41193 – DODOMA,                      

JUMATANO, MEI 13, 2020.

 

 

8 thoughts on “Majaliwa: Nimeridhishwa na Maendeleo ya Ujenzi wa Ofisi ya NEC

  • August 10, 2020 at 5:16 pm
    Permalink

    Great post. I used to be checking continuously this blog and I am impressed!
    Extremely helpful information particularly the last phase 🙂 I handle such
    info a lot. I used to be looking for this particular info for a long time.
    Thank you and best of luck.

    Reply
  • August 14, 2020 at 4:36 pm
    Permalink

    Magnificent goods from you, man. I have understand your stuff previous to and you’re just too fantastic.
    I actually like what you’ve acquired here, really like what you are
    stating and the way in which you say it. You make it entertaining and you still care for to keep it wise.
    I can’t wait to read much more from you. This is actually a wonderful web site.

    Reply
  • August 24, 2020 at 2:14 pm
    Permalink

    Hi would you mind stating which blog platform you’re using?
    I’m going to start my own blog soon but I’m having a tough time selecting between BlogEngine/Wordpress/B2evolution and Drupal.
    The reason I ask is because your design and style seems different then most blogs
    and I’m looking for something unique. P.S Apologies for being
    off-topic but I had to ask! 3aN8IMa cheap flights

    Reply
  • August 26, 2020 at 11:47 am
    Permalink

    Amazing! This blog looks just like my old one! It’s on a entirely different subject
    but it has pretty much the same page layout and
    design. Superb choice of colors!

    Reply
  • August 26, 2020 at 10:42 pm
    Permalink

    What’s up, after reading this amazing article i am as well delighted to share my knowledge here
    with colleagues.

    Reply
  • August 28, 2020 at 5:40 pm
    Permalink

    Heya i am for the first time here. I came across this board and I find It really helpful & it helped me out much.
    I’m hoping to give something again and aid others such as you aided me.

    Reply
  • August 31, 2020 at 5:50 pm
    Permalink

    This post is worth everyone’s attention. When can I find out more?

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *