Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

JKT Yatangaza Majina ya Vijana Waliochaguliwa Kujiunga na Mafunzo Mwaka 2020

Na Mwandishi Wetu- Dodoma

Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) limetangaza majina ya vijana waliohitimu kidato cha sita kutoka shule zote za Tanzania Bara  waliochagulwa  kujiunga na mafunzo ya Jeshi hilo kwa mujibu wa sheria ya mwaka 2020 .

Akizungumza leo Julai 16, 2020 Makao Makuu ya Jeshi  hilo Wilayani Chamwino  Mkoani  Dodoma,  Mkuu wa Tawi la Utawala, Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) Kanali Julius  Kadawi amesema kuwa Mkuu wa JKT Meja Jenerali Charles  Mbuge anawakaribisha    waliochaguliwa  kujiunga na vijana wenzao katika kujifunza uzalendo, umoja wa kitaifa, stadi za kazi, stadi za maisha , utayari wa kulijenga na kulitumikia Taifa kupitia mafunzo hayo.

5 thoughts on “JKT Yatangaza Majina ya Vijana Waliochaguliwa Kujiunga na Mafunzo Mwaka 2020

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *