Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Hakuna Aliyeshinikizwa Kujiandikisha Kuhama Ngorongoro

Na Mwandishi Wetu – NGORONGORO

Diwani wa Kata ya Eyas iliyopo ndani ya Hifadhi ya Ngorongoro amekanusha uzushi unaoenezwa mitandaoni unaodai kuwa jamii za wachungaji zinazoishi kwenye hifadhi hiyo zinashinikizwa kujiandikisha kwenye orodha ya wanaohama kwa hiari kuelekea Kijiji cha Msomera, Wilaya ya Handeni mkoani Tanga.

Mhe. Augustino Rumay ameyasema hayo leo akizungumza wanahabari katika Kijiji cha Olpiro kilichopo kwenye Kata ya Eyas, Wilaya ya Ngorongoro mkoani Arusha. 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama