Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Dkt. Mahenge Amuwakilisha Mhe. Majaliwa Kwenye Mazishi ya Mzee Makbel

Mkuu wa Wilaya ya Dodoma Mjini Patrobal Katambi akitoa salamu za pole alipohudhuria mazishi ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wazee Mkoa wa Dodoma, Marehemu Mzee Mohammed Makbel, leo tarehe 11.05.2020 katika makaburi ya Makbel Jijini Dodoma.

Mkuu wa Mkoa wa Dodoma Dkt. Binilith Mahenge akitoa salamu za pole kwa niaba ya Waziri Mkuu Mhe. Kassim Majaliwa, wakati wa mazishi ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wazee Mkoa wa Dodoma, Marehemu Mzee Mohammed Makbel, leo tarehe 11.05.2020 katika makaburi ya Makbel Jijini Dodoma

Mkuu wa Mkoa wa Dodoma Dkt. Binilith Mahenge akiweka mchanga kwenye kaburi la Marehemu Mzee Mohammed Makbel ambaye alikuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wazee Mkoa wa Dodoma, alipomuwakilisha Waziri Mkuu Mhe. Kassim Majaliwa, leo tarehe 11.05.2020 katika makaburi ya Makbel Jijini Dodoma.

Naibu Waziri-Ofisi ya Waziri Mkuu na Mbunge wa Dodoma Mjini Mhe. Anthony Mavunde akitoa salamu za pole alipohudhuria mazishi ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wazee Mkoa wa Dodoma, Marehemu Mzee Mohammed Makbel, leo tarehe 11.05.2020 katika makaburi ya Makbel Jijini Dodoma.

Naibu Waziri-Ofisi ya Waziri Mkuu na Mbunge wa Dodoma Mjini Mhe. Anthony Mavunde akiweka mchanga kwenye kaburi la aliyekuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wazee Mkoa wa Dodoma, Marehemu Mzee Mohammed Makbel, leo tarehe 11.05.2020 katika makaburi ya Makbel Jijini Dodoma.

160 thoughts on “Dkt. Mahenge Amuwakilisha Mhe. Majaliwa Kwenye Mazishi ya Mzee Makbel

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama