Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Chanjo ya Matone Dhidi ya Ugonjwa wa Polio kwa watoto Yazinduliwa

4 thoughts on “Chanjo ya Matone Dhidi ya Ugonjwa wa Polio kwa watoto Yazinduliwa

Leave a Reply to KirstiOnPn Cancel reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama