Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

39 thoughts on “Bodi ya Usajili ya Wanajiosayansi kudhibiti Utendaji na kukuza Taaluma na kuongeza Weledi-Naibu Waziri Nyongo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *