Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Bilioni 7.5 Kuimarisha Mawasiliano Nchini

Na Mwandishi Maalum – DODOMA

Serikali imelipa shilingi bilioni 7.5 kwa wakandarasi wazawa kwa lengo la kuimarisha mawasiliano nchini kujenga kilomita 409 za mkongo wa Taifa ambao kwasasa una jumla ya kilomita 7,910 huku sehemu nyingine ya fedha hizo ikitumika kwenye mradi wa anuani za makazi na postikodi kwenye Halmashauri 12.

65 thoughts on “Bilioni 7.5 Kuimarisha Mawasiliano Nchini

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ev eşyası depolama