Karibuni kwenye Blogu Rasmi ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Huu ni Uwanja wa Wananchi Kupata Taarifa Mbalimbali za Serikali na Masuala Mengine ya Kijamii, Kisiasa, na Kiuchumi. Blogu hii inaratibiwa na Ofisi ya Msemaji Mkuu wa Serikali kupitia Idara ya Habari (MAELEZO).

Amani Yatawala Zoezi la Kupiga Kura

Na Mwandishi Wetu-DODOMA

Amani na utulivu vimetawala nchi nzima wakati watanzania wakijitokeza kupiga kura kuwachagua viongozi mbalimbali akiwemo Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Rais wa Zanzibar, Wawakilishi, Wabunge na Madiwani.

Jijini Dodoma, katika vituo mbalimbali vya kupigia kura vikiwemo Kilimani, Chang’ombe, Ipagala, Nzuguni, Kisasa na maeneo mengi ya Dodoma hali imeonekana kuwa yenye utulivu na wananchi wakipiga kura bila kuwa na msongamano au changamoto zenye kuathiri upigaji kura.

2 thoughts on “Amani Yatawala Zoezi la Kupiga Kura

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *